#การแข่งขัน : ชิงถ้วยพระราชทานพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัวรัชกาลที่ 7#สนาม : Panya Indra Golf Club #วันที่ : 2019-10-01 [R1] #ผู้จัด : สมาคมกีฬากอลฟ์ แห่งประเทศไทย
#TeeOff : Round :
#Tee Off : 1-18
No. Match Time Tee Off Full Name Nat.
By [ 2024-07-19 07:22:41 ]
PGST : Professional Goft Systems Thailand © 2016 [http://www.live-scorereport.com,
1 1 6.20 1 1. CHEN VIVIAN
2 06.20 1 2. BORAM JUNG
3 06.20 1 3. CHUA LINETTE
4 06.20 1 4. PATTAMAVADEE KITTIKANOK
5 2 06.30 1 1. MEI KOBAYASHI
6 06.30 1 2. JIRASUDA KHUNARAK
7 06.30 1 3. NICOLE AURELIA GRACE
8 06.30 1 4. SARUNCHANA RATTANASIN
9 3 06.40 1 1. DONJAIMAN BOONTHOM
10 06.40 1 2. YU PING HUANG
11 06.40 1 3. JIRADA KLUAYMAINGARM
12 06.40 1 4. SATHISH ASMITHA
13 4 06.50 1 1. PANISSARA TUNGPRAPUNVONG
14 06.50 1 2. MINAMI KIYOMOTO
15 06.50 1 3. TAM YIK CHING
16 06.50 1 4. NUTSANUN KHAMPHUENG
17 5 07.00 1 1. PHANNARAI MEESOM-US
18 07.00 1 2. AYAMI TAKAHASHI
19 07.00 1 3. PANASSAYA SOMCHIT
20 07.00 1 4. SHOKA FURUYA
21 6 07.10 1 1. LEON TAKAGI
22 07.10 1 2. THAMNIDA SEEMA
23 07.10 1 3. MARIN FUJIYASU
24 07.10 1 4. TAPARAT BOONYASAKNANON
25 7 07.20 1 1. XU ZIANG
26 07.20 1 2. EKKARAT LEKSUWAN  -WD
27 07.20 1 3. PHOMPHOT SONGKLOD
28 07.20 1 4. SHEIKH ABDUL RAZAK
29 8 07.30 1 1. WIT PITIPAT
30 07.30 1 2. YI YEN PAN
31 07.30 1 3. GENE CHAIKANGWAL
32 07.30 1 4. ARSIT AREEPHUN
33 9 07.40 1 1. JONATHAN MIKANDA
34 07.40 1 2. JESSE WAARALINNA
35 07.40 1 3. SARAT CHUNTAN
36 07.40 1 4. CHINATHIP SAENGMANEECHOT
37 10 07.50 1 1. THANAPOL APINYAWUTTIKUN
38 07.50 1 2. NATTHAPHAT HARNCHOKECHAISKUL
39 07.50 1 3. HARSHJEET SINGH SETHIE
40 07.50 1 4. WEERAWISH NARKPRACHAR
41 11 08.00 1 1. NATANON THANOORAT
42 08.00 1 2. PARIT KOSONSASITORN
43 08.00 1 3. TRABOULSI YVES
44 08.00 1 4. ASHITA PIAMKULVANICH  -WD
45 12 08.10 1 1. KANAPOS VISUTTIPINAET
46 08.10 1 2. CHONJARERN BARAMITHANASETH
47 08.10 1 3. YUTO WATANABE
48 08.10 1 4. SAHASAWAT ARIYACHATVAKIN
49 13 08.20 1 1. THITIPHAN KUDAN
50 08.20 1 2. TUNYAPAT SUKKOED
51 08.20 1 3. WARIS MANTHORN
52 08.20 1 4. ANANT SINGH AHLAWAT
53 14 08.30 1 1. PANACHOK KAEWRAHAN
54 08.30 1 2. PHUSANA PHUTACHANATIB
55 08.30 1 3. WORAWIT WORAPHAN
56 08.30 1 4. BILLY CAWTHORNE
57 15 08.40 1 1. PORAMIN INRAKSA
58 08.40 1 2. NOR HEIKAL NOR HADI
59 08.40 1 3. NATTAPOL UDOMRAT
60 08.40 1 4. THANAKORN TORSEE
61 16 08.50 1 1. JUHO SUOMALAINEN
62 08.50 1 2. JAKKANAT INMEE
63 08.50 1 3. JAMES CONRAN
64 08.50 1 4. NOPPARAT PANICHPHOL
65 17 06.20 10 1. YANG YA PIN
66 06.20 10 2. HALIM HOLLY VICTORIA
67 06.20 10 3. BOONSITA BOONTO
68 18 06.30 10 1. LING-JIE CHEN
69 06.30 10 2. BUTPAPAPORN SUKTERM
70 06.30 10 3. ANITA SAECHEUNG
71 12.00 10 4. AU ANDREA CHOR KIU
72 19 06.40 10 1. PIMKWAN CHOOKAEW
73 06.40 10 2. EAGLE ACE SUPERAL
74 06.40 10 3. LIM SHAYNE
75 06.40 10 4. NAPASORN SAPMA
76 20 06.50 10 1. LAUREA DUQUE
77 06.50 10 2. KANOKWAN NGAMWONG
78 06.50 10 3. JIDAPA SAMATTIYADEEKUL
79 06.50 10 4. EL CHAIB CHANTAL
80 21 07.00 10 1. THITAPORN SAITHIP
81 07.00 10 2. KANG HYEONJI
82 07.00 10 3. THANTITA AUNGSUSEEWONG
83 07.00 10 4. MARIA RAFAELA SINGSON
84 22 07.10 10 1. VARATKARN KUNKAEW
85 07.10 10 2. HUI WEN CHIU
86 07.10 10 3. SURAPA JANTHAMUNEE
87 07.10 10 4. MIMU IKARASHI
88 23 07.20 10 1. TRABOULSI KARL
89 07.20 10 2. TOWA SAKAI
90 07.20 10 3. BERGAS BATARA ANARGYA
91 24 07.30 10 1. ARYAAN NATH
92 07.30 10 2. RYUYA YAMASHITA
93 07.30 10 3. CHOU PO-YUEH
94 07.30 10 4. NOH SEONGMOK
95 25 07.40 10 1. SOUMA YAMAZAKI
96 07.40 10 2. TAN KIT KAN BYRON
97 07.40 10 3. NIRAJ TAMANG
98 07.40 10 4. SORAWIT APINYANUNT
99 26 07.50 10 1. KAITO OKADA
100 07.50 10 2. HSU CHAO-WEI
101 07.50 10 3. SUBASH TAMANG
102 07.50 10 4. NANTHANAT KONGKAEW
103 27 08.00 10 1. PRAMPITI KAIWANNAROD
104 08.00 10 2. LIN HSIN YU
105 08.00 10 3. TAKUMA SATO
106 08.00 10 4. STANLEY LIN
107 28 08.10 10 1. LIN YIYUAN
108 08.10 10 2. HARUKI TASAKI
109 08.10 10 3. AHAAN NATH
110 08.10 10 4. ALNOAIMI SAQER
111 29 08.20 10 1. WEN-YANG WANG
112 08.20 10 2. SIWAT TEERAPATSORNRAT
113 08.20 10 3. BISHNOI SUNHIT
114 08.20 10 4. SUKRA B.RAI
115 30 08.30 10 1. TANKA B.KARKI
116 08.30 10 2. PRANAV MARDIKAR
117 08.30 10 3. YU CHENG HSU
118 08.30 10 4. PONGTHAT SUTHANATPHAKCHANA
119 31 08.40 10 1. CHEN WILLY
120 08.40 10 2. NERANJEN AKSHAY
121 08.40 10 3. NORASEAD THAOCHALEE
122 08.40 10 4. MUBARAK SULTAN
123 32 08.50 10 1. CHEN YU YU
124 08.50 10 2. AARON ROCKEY
125 08.50 10 3. KRITTALAK RADARONG
126 08.50 10 4. CHEN TING YU
127 33 09.00 10 1. MAKO SHAPIYATE
128 09.00 10 2. PATEL ANSHUL
129 09.00 10 3. YANG CHUN-CHIEH
130 09.00 10 4. ROHAN DHOLE PATIL