#การแข่งขัน : Future Junior Golf Nakhorn-Ratchasima 2022 # สนามที่ 2#สนาม : Khao Yai Country Club #วันที่ : 2022-05-14 [R1] #ผู้จัด : FJGT Future Junior Golf Thailand
#TeeOff : Round :
#Tee Off : 1-18
No. Match Time Tee Off Full Name Nat.
By [ 2022-06-29 02:05:18 ]
PGST : Professional Goft Systems Thailand © 2016 [http://www.live-scorereport.com, LINE ID : 0896997824,
1 1 07.00 1 1. อัฐษกรณ์ หัตถบดี
2 07.00 1 2. ธนันต์ภูมิ สุทธิวรเศรษฐ์
3 07.00 1 3. ณัฐกิตติ์ วิสมิตะนันทน์
4 2 07.10 1 1. ณนนท์ นิวาตานนท์
5 07.10 1 2. กฤชนนท์ เปลี่ยนสินไชย
6 07.10 1 3. ภัฏทร์ศวัจน์ วงษ์เอก
7 3 07.20 1 1. ชลันธร เต็มอุดม
8 07.20 1 2. ชนะพายุ จีระประพันธุ์กุล
9 07.20 1 3. ฐติพัทธ์ หัตถบดี
10 4 07.30 1 1. สรกริช ทองพันธ์
11 07.30 1 2. รชต เที่ยงดาห์
12 07.30 1 3. พาลิศย์ ฉันทไกรวัฒน์
13 5 07.40 1 1. บุญนิธิ สีมณี
14 07.40 1 2. ชนัต สมชัยชนะ
15 07.40 1 3. ซาโตรุ สุทธิพจน์ คาเนดะ
16 6 07.50 1 1. ชิชา ไกรกีรติ
17 07.50 1 2. ยศกร เจียมสุขสุจิตต์
18 07.50 1 3. สฤษสุขพิศาล บาลทิพย์
19 7 08.00 1 1. ณัชพัฒน์ จิรทวีพัชร์
20 08.00 1 2. ศิวัตติ์ ใบเงิน
21 08.00 1 3. ณัฐวัฒน์ อั่งสกุล
22 8 08.10 1 1. อชิน เครื่องจันทร์
23 08.10 1 2. ภูวิศ ชลศึกษ์
24 08.10 1 3. พีรพัฒน์ ชัยรัฐกีรติโชติ
25 9 08.20 1 1. ศุภพล บริเพชร์
26 08.20 1 2. ศักดินนท์ เดชภิมล
27 08.20 1 3. ทีฆทัศน์ ฤกษ์มณีวรรณ
28 10 08.30 1 1. อชิรวิชญ์ ลี้ศักดิ์สกุล
29 08.30 1 2. ธณัฏฐสรณ์ สุปินราษฎร์
30 08.30 1 3. ราชศักดิ์ สุระสัจจะ
31 11 08.40 1 1. จิรภัทร ทุยบึงฉิม
32 08.40 1 2. พงศ์ปณต จีนากูล
33 08.40 1 3. ธรรณทัต วัฒนะแสงโรยศรี
34 12 08.50 1 1. อธิดา กิจจาพิพัฒน์  -WD
35 08.50 1 1. ทิพย์ธัญญา เหล่าปิ่นรัตนา
36 09.00 1 2. กชวรรณ ตระกูลวิวัฒน์
37 13 09.00 1 1. ผริตา เที่ยงตรง
38 09.00 1 2. วรวลัญช์ วงษ์กำภู
39 14 09.10 1 1. ณัฐวีร์ เพ็ญจันทร์
40 09.10 1 2. พัทธนันท์ ติกุล
41 09.10 1 3. อัจฉริยา ธนอุดมกุล
42 15 07.00 10 1. นิคโกลัส ปาเป้
43 07.00 10 2. ธนกฤต เสริบุตร
44 07.00 10 3. Yubo Shen
45 16 07.10 10 1. พิมพ์ชนก มีมั่งคั่ง
46 07.10 10 2. ณิชาภา จบหิมเวศน์
47 07.10 10 3. เฌอริลิน พิริยะการสกุล
48 17 07.20 10 1. อุรัสยา ยางเงิน
49 07.20 10 2. ศรัณรัตน์ เลิศกังวาลไกล  -WD
50 07.20 10 3. ตติญช์วดี เชาวน์ดี
51 18 07.30 10 1. ศศิชา หริมพานิช
52 07.30 10 2. อลิน เอมิลี่ เรือนกูล
53 07.30 10 3. ธัญลัลน์ กิจสุวรรณรัตน์
54 19 07.40 10 1. วริษฐา วงศ์พิวัฒน์
55 07.40 10 2. ณัฐณิชา ชินรัตนพิสิทธิ์
56 20 07.50 10 1. ตติญช์ดา เชาวน์ดี
57 07.50 10 2. มนัญชยา ศรีสุข
58 07.50 10 3. เชอเอม เสริบุตร
59 21 08.00 10 1. พิชามณช บัวคำทุม
60 08.00 10 2. รินรดา น้ำใจเที่ยงธรรม  -WD
61 08.00 10 3. กาญจนสุดา เดชภิมล
62 22 08.10 10 1. พอเพียง สุวรรณาประสิทธิ์
63 08.10 10 2. เสาวลักษณ์ โถทอง
64 08.10 10 3. สุวภัทร จิรัฏฐากรกุล
65 23 08.20 10 1. อดิเทพ วนพงศ์ทิพากร
66 08.20 10 2. พงศพัศ ศรอิทร์
67 08.20 10 3. ปุณณวิทย์ เชาวน์ดี
68 24 08.30 10 1. ปัญญพันธุ์ พิริยะพันธุ์
69 08.30 10 2. ธนสร พลเทพ
70 08.30 10 3. ณัฐชนน โพธิ์เกษม
71 25 08.40 10 1. ชาญนภัส ปิดกวงษ์
72 08.40 10 2. กฤตยชญ์ ตินพ
73 08.40 10 3. ธนภูมิ ศุภมิตรศิริ
74 26 08.50 10 1. พลอธิป มีมั่งคั่ง
75 08.50 10 2. นพรุจ กรรณ์เกษมสุข
76 08.50 10 3. ภูปกรณ์ ยิ้มเจริญ  -RTD
77 27 09.00 10 1. ณัฐกันต์ ชัยประสิทธิกุล
78 09.00 10 2. คมก์รัฐ ธัญทวีวิเชียร  -WD
79 09.00 10 3. ภัทรดนัย เดชภิมล
80 28 09.10 10 1. กฤษฎิ์กวิน​ ธรรศ​ ศักดิ์ศิลาพร
81 09.10 10 2. ปุญญะพันธุ์ พิริยะพันธุ์
82 09.10 10 3. กฤติเดช เพียรวิริยะ