#การแข่งขัน : TGA - SINGHA Junior Golf Champion (A-B) Qualify to SINGHA Thailand Junior World Golf Championships#สนาม : Narai Hill Golf Resort & Country Club (Course A - C) #วันที่ : 2023-09-21 [R1] #ผู้จัด : TGA - SINGHA
#TeeOff : Round :
#Tee Off : 1-18
No. Match Time Tee Off Full Name Nat.
By [ 2024-05-28 22:46:55 ]
PGST : Professional Goft Systems Thailand © 2016 [http://www.live-scorereport.com,
1 1 07.00 1 1. ธรรณทัต วัฒนะแสงโรยศรี
2 07.00 1 2. วสุวริศวร์ ศิระศุภกร
3 07.00 1 3. วรวิช เจิมพงศ์
4 07.00 1 4. พศุตม์ เหลืองเจริญวัฒนา
5 2 07.10 1 1. ปณต สุขอนันต์
6 07.10 1 2. ธณัฏฐสรณ์ สุปินราษฎร์
7 07.10 1 3. ปภังกร โสมประโคน
8 07.10 1 4. รัฐกรณ์ อนันต์ชวิศกุล
9 3 07.20 1 1. ศิววงศ์ อัคราวรรษน์
10 07.20 1 2. กอบศักดิ์ พิสิฐบัณฑูรย์
11 07.20 1 3. อนันดา น้อยแสง
12 07.20 1 4. ญาโณทัย เฟรด สตีเฟ่นสัน
13 4 07.30 1 1. วิทยา งามหอม
14 07.30 1 3. อภิวิชญ์ ลิ้มทองสิทธิคุณ
15 07.30 1 4. ธนกฤต สกุลลี้
16 5 07.40 1 1. ปภังกร หนูประชุม
17 07.40 1 3. ใจเด็ด พรหมสาขา ณ สกลนคร
18 07.40 1 4. วรุตม์ บุญรอด
19 6 07.50 1 1. ลพัษภล ลิแบร์โต้ เอราช-โกเมซ
20 07.50 1 1. สรกริช ทองพันธ์
21 07.50 1 2. ศาสตร์ศิลป์ ฉันทะอุไร
22 07.50 1 3. ปภังกร มณีวงศ์
23 7 08.00 1 1. ณัฐธิมา มุททาหัตถากร
24 08.00 1 2. วิชิตา พรมกัลป์
25 08.00 1 3. ชมชนก ลาภาโรจน์กิจ
26 8 08.10 1 1. ปารัช สุขอนันต์
27 08.10 1 2. ขวัญนภัช สวนอินทร์
28 08.10 1 3. กัญญาณัฐ คำภู
29 9 08.20 1 1. ปทิตตา ขนอม
30 08.20 1 2. ธรณ์ณัชชา ปานเทพอินทร์
31 08.20 1 3. ชนม์พรรษา ถวิลสังข์
32 10 08.30 1 1. ณัฐกาญจน์ ปรวีโรทัย
33 08.30 1 2. พฤกษ์สิริ พฤกษไพบูลย์
34 08.30 1 3. ณัฐนันท์ นคร
35 08.30 1 4. วิฐิรีย์ ธีรสิริสิทธิ์
36 11 08.40 1 1. ภลินี วิมูลชาติ
37 08.40 1 2. วิรัลพัชร์ สัธนรักษาเวศ
38 08.40 1 3. ณัฐรกานต์ นิติวรศิษฐ์
39 08.40 1 4. ปุญญาดา ตั้งศรีเสรี
40 12 08.50 1 1. ภัสราวรรณ อธิพันธ์ศิริ
41 08.50 1 2. ภวริศา จงพิพิธพร
42 08.50 1 3. ภทรณิฎาร์ พลมณี
43 08.50 1 4. อติกานต์ เชิดชู
44 13 07.00 10 1. ยศวัฒน์ พฤกษางกูร
45 07.00 10 2. ธนิสร พิศเพ็ง
46 07.00 10 3. ณัฏฐ์ภพ เหลืองเจริญวัฒนา
47 14 07.10 10 1. สิปปวิชญ์ เขื่อนเพชร
48 07.10 10 2. ภูมิปราชญ์ บุตรศรี
49 07.10 10 3. พงศพัศ ศรอินทร์
50 15 07.20 10 1. หลุยส์ มหากาฬ
51 07.20 10 2. วรพล อนันทวรรณกุล
52 07.20 10 3. ฐิติวัฒน์ ปิตุรงคพิทักษ์
53 07.20 10 4. เสฏฐวุฒิ เคนานัน
54 16 07.30 10 1. ณัฐวีณ์ ประทีปเสน
55 07.30 10 2. ณัฏฐ์ อินทร
56 07.30 10 3. พุทธ นุกูลอุดมพานิชย์
57 07.30 10 4. จิรัฎฐ์ เจียรรัตนพงศ์
58 17 07.40 10 1. อชิตะ อานันทนสกุล
59 07.40 10 2. ไตรธันวา ทองสุข
60 07.40 10 3. โปรดเกล้า หลวงวงศ์
61 07.40 10 4. พากเพียร นุกูลอุดมพานิชย์
62 18 07.50 10 1. พระนาย เหรียญไกร
63 07.50 10 2. Joel Francis Fisher V
64 07.50 10 3. ณฐภัทร ตรงจิตภักดี
65 07.50 10 4. กีรติกร ศักดิกรธนาศิริ
66 19 08.00 10 1. พฤกษ์ศิลา พฤกษไพบูลย์
67 08.00 10 2. ปรมิศวร์ แสงมณี
68 08.00 10 3. สุขบริบูรณ์ อินทรพาณิชย์
69 08.00 10 4. รัตนบดินทร์ ทัศนีย์ทิพากร
70 20 08.10 10 1. พฤกษ์ศิระ พฤกษไพบูลย์
71 08.10 10 2. พฤทธ์นรินทร์ บุญชม
72 08.10 10 3. ภัททพัฒน์ ชลวีระวงศ์
73 08.10 10 4. ฐณาณัฐ การุญ
74 21 08.20 10 1. มาริษา โตใจ
75 08.20 10 2. เสาวนิตย์ เจริญสุขรุ่งเรือง
76 08.20 10 3. พีรภาว์ เจริญดี
77 22 08.30 10 1. ปาลิดา กิตติพรชัยสกุล
78 08.30 10 2. พิชามณช์ บัวคำทุม
79 08.30 10 3. เอริน หยาง
80 23 08.40 10 1. กัลยรักษ์ พงศ์พิธานนท์
81 08.40 10 2. กานต์ศศินต์ เหลาทอง
82 08.40 10 3. ศศิอรร์ วัฒนากร
83 08.40 10 4. ธัญญเนตุ ภูมมะภูติ
84 24 08.50 10 1. จิรัชยา ปรีชาสุชาติ
85 08.50 10 2. รันย์ชรี หาญพิพัฒน์
86 08.50 10 3. สิริกร โสมประโคน
87 08.50 10 4. ชมพูนุช ชุมแก่น
88 25 09.00 10 1. ชญาณัณท์ คุณาวิริยะสิริ
89 09.00 10 2. วิรดา ถวิลสังข์
90 09.00 10 3. วริศรา สุขะประดิษฐิ์
91 09.00 10 4. สุพิชญา บุตรจินดา
92 26 09.10 10 1. สุชานันท์ บุญโรจน์เสรี
93 09.10 10 2. กัลยกร ภานุวัฒน์พงศ์ธร
94 09.10 10 3. ขวัญชนก บุญจันทร์
95 09.10 10 4. ธัญญรัตน์ ตริอริยสัจ